Notifications
Clear all

Hồ sơ F4-HCM2009638118*

Page 2 / 2

nguyenson
(@nguyenson)
Active Member
Topic starter  

Em chào anh chị ban quản trị

Em đang nộp Civil Document cho ba và mẹ thì trang CEAC không cho nộp mà chỉ hiện chữ Not Submited, có phải do em chưa đóng tiền Visa và làm DS-260 cho em trai nên không nộp được đúng không ạ. Mong anh chị ban quản trị giải đáp giúp, em cám ơn ạ.

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: nguyenson

Em chào anh chị Ban quản trị,

Em đang nộp Civil Document cho ba và mẹ thì trang CEAC không cho nộp mà chỉ hiện chữ Not Submited, có phải do em chưa đóng tiền Visa và làm DS-260 cho em trai nên không nộp được đúng không ạ. Mong anh chị Ban quản trị giải đáp giúp, em cám ơn ạ.

Not Submited = Chưa gửi.

Vậy em trai của bạn có tên trong danh sách đóng tiền cùng gia đình hay không?

ReplyQuote
nguyenson
(@nguyenson)
Active Member
Topic starter  

Em trai của em có tên cùng gia đình ở trang CEAC nhưng hiện tại chưa đóng tiền mà chỉ có ba mẹ em đóng rồi thôi ạ.

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em chào anh chị Ban quản trị,

Em trai của em có tên cùng gia đình ở trang CEAC nhưng hiện tại chưa đóng tiền mà chỉ có ba mẹ em đóng rồi thôi ạ.

Gia đình bạn cần phải đóng tiền luôn cho người em trai này. Rồi sau đó mới có thể tiến hành các thủ tục giấy tờ cần thiết khác.

ReplyQuote
nguyenson
(@nguyenson)
Active Member
Topic starter  

Vậy là không phải đợi tới lúc phỏng vấn mới tiến hành khiếu nại, đóng tiền và làm giấy tờ cho em trai như hướng dẫn ở trên nữa đúng không ạ. Em cám ơn ạ

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em chào anh chị Ban quản trị

Vậy là không phải đợi tới lúc phỏng vấn mới tiến hành khiếu nại, đóng tiền và làm giấy tờ cho em trai như hướng dẫn ở trên nữa đúng không ạ. Em cám ơn ạ.

Bạn cứ tiến hành đóng tiền cho em trai của bạn. Rồi đến khi nhận thư mời của LSQ, nếu không có tên thì sẽ tiến hành khiếu nại tuổi CSPA ở nơi này, trước khi phỏng vấn từ 10 - 15 ngày.

ReplyQuote
Page 2 / 2

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: