Notifications
Clear all

WAC1290437282

ledieuhien
(@ledieuhien)
Eminent Member
Topic starter  

Em xin chào anh/ chị ở việt di trú. Chị có làm đơn bảo lãnh anh em diện F4. Ngày nhận đơn là 07/20/2012. Hiện bây giờ chị em chỉ nhận được receipt, không thấy đơn chấp nhận của USCIS văn phòng. Mong anh chị việt di trú giúp em làm thế nào để kiểm tra hồ sơ của anh trai em có bị trục trặc gì không ạ. Em xin chân thành cảm ơn anh chị ạ. 

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: @ledieuhien

Em xin chào anh/chị ở việt di trú. Chị có làm đơn bảo lãnh anh em diện F4. Ngày nhận đơn là 07/20/2012. Hiện bây giờ chị em chỉ nhận được receipt, không thấy đơn chấp nhận của USCIS văn phòng. Mong anh chị việt di trú giúp em làm thế nào để kiểm tra hồ sơ của anh trai em có bị trục trặc gì không ạ. Em xin chân thành cảm ơn anh chị ạ. 

Chào ledieuhien,

Kết quả check hồ sơ của anh bạn.

Case Was Received

On July 20, 2012, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1290437282, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you have any questions, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Hồ sơ này hiện tại còn ở USCIS đang giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được chấp thuận Approval Date.

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: