Notifications
Clear all

Hồ sơ F4-HCM2009662098*

Page 2 / 2

yennhi2707
(@yennhi2707)
Active Member
Topic starter  

Dạ cho em hỏi là có nên thuê luật sư không ạ? Nếu thuê luật sư thì tất cả giấy tờ luật sư làm hết ạ? Mình chỉ cần điền đơn ds260 và upload toàn bộ giấy tờ là hoàn tất rồi đúng không ạ?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: yennhi2707

Dạ cho em hỏi là có nên thuê luật sư không ạ? Nếu thuê luật sư thì tất cả giấy tờ luật sư làm hết ạ? Mình chỉ cần điền đơn DS-260 và upload toàn bộ giấy tờ là hoàn tất rồi đúng không ạ?

Việc bạn có thuê Luật sư hay không? đó là quyền quyết định của gia đình bạn. 

ReplyQuote
yennhi2707
(@yennhi2707)
Active Member
Topic starter  

Dạ, cho em hỏi lầ người đồng bảo trợ tài chính cần những giấy tờ gì ạ?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Dạ, cho em hỏi lầ người đồng bảo trợ tài chính cần những giấy tờ gì ạ?

Bạn cần phải hỏi lại xem người đồng bảo trợ này, trước đây đã có từng đứng ra Bảo trợ Tài chánh cho gia đình nào hay chưa? Nếu có Tổng số là bao nhiêu người? tính luôn cả gia đình của người đồng bảo trợ. 

ReplyQuote
yennhi2707
(@yennhi2707)
Active Member
Topic starter  

dạ em cám ơn ạ. em đã quá 21 tuổi, vẫn còn đủ tuổi trong tính tuổi cspa, trong đơn gửi đóng tiền thì có tên em, vậy em có cần làm đơn khiếu nại tuổi không ạ? 

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Dạ em cám ơn ạ.  Em đã quá 21 tuổi, vẫn còn đủ tuổi trong tính tuổi CSPA, trong đơn gửi đóng tiền thì có tên em, vậy em có cần làm đơn khiếu nại tuổi không ạ? 

Nếu khi nhận thư mời phỏng vấn từ LSQ mà không có tên bạn, thì cần phải tiến hành thủ tục để khiếu nại tuổi CSPA ở tại nơi này, trước từ 10 - 14 ngày khi phỏng vấn.

ReplyQuote
yennhi2707
(@yennhi2707)
Active Member
Topic starter  

dạ và nếu trong thư mời có tên em thì không cần phải khiếu nại tuổi phải không ạ?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Dạ và nếu trong thư mời có tên em thì không cần phải khiếu nại tuổi phải không ạ?

Nếu trong thư mời phỏng vấn của LSQ có tên bạn, thì không cần phải khiếu nại tuổi CSPA nữa.

ReplyQuote
Page 2 / 2

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: