Notifications
Clear all

Hồ sơ CR1-HCM2018679033

quynhmytran0604
(@quynhmytran0604)
Topic starter  

Cháu xin chào các cô chú trong Vietditru ạ,

Chồng cháu vừa nhận được thư mời phỏng vấn vào ngày 20/12/2018. Bọn cháu cũng chuẩn bị đầy đủ hồ sơ rồi ạ. Nhưng bây giờ chồng cháu lại thiếu giấy tiêm ngừa vaccine vì lúc tiêm từ nhỏ mẹ anh ấy không giữ lại giấy đó. Các cô chú cho cháu hỏi anh ấy có cần giấy đó vào ngày khám sức khỏe ở bệnh viện Chợ Rẫy không ạ? Nếu thiếu giấy đó người ta có bắt chích lại từ đầu không ạ? Mong nhận được hồi âm sớm ạ. Cháu cảm ơn ạ. 

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: quynhmytran0604

Cháu xin chào các cô chú trong Vietditru ạ,

Chồng cháu vừa nhận được thư mời phỏng vấn vào ngày 20/12/2018. Bọn cháu cũng chuẩn bị đầy đủ hồ sơ rồi ạ. Nhưng bây giờ chồng cháu lại thiếu giấy tiêm ngừa vaccine vì lúc tiêm từ nhỏ mẹ anh ấy không giữ lại giấy đó. Các cô chú cho cháu hỏi anh ấy có cần giấy đó vào ngày khám sức khỏe ở bệnh viện Chợ Rẫy không ạ? Nếu thiếu giấy đó người ta có bắt chích lại từ đầu không ạ? Mong nhận được hồi âm sớm ạ. Cháu cảm ơn ạ. 

Chào quynhmytran0604,

Việc khám sức khỏe và chích ngừa là điều bắt buộc mà đương đơn của hồ sơ phải thực hiện.

Bạn xem hướng dẫn ở đây:

https://vn.usembassy.gov/vi/visas-vi/immigrant-visas-vi/medical-examination-and-vaccination-vi/

ReplyQuote
duycp79
(@duycp79)
Eminent Member

Hi  bạn! Bạn cho hỏi hồ sơ bạn complete ngày nào mà có lịch pv 20/12 vậy? Hs mình complete 16/10 tới giờ vẫn chưa có. Cảm ơn bạn

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: duycp79

Hi  bạn! Bạn cho hỏi hồ sơ bạn complete ngày nào mà có lịch phỏng vấn 20/12 vậy? Hồ sơ mình complete 16/10 tới giờ vẫn chưa có. Cảm ơn bạn.

@duycp79,

Bạn không được hỏi hồ sơ di trú của mình trong topic của người khác là vi phạm nội quy diễn đàn.

P/s: Bài post trên sẽ được xóa. Vậy nhé bạn.

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: