Notifications
Clear all

Hồ sơ F4-WAC1290163405

mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

Xin chào Anh/Chị diễn đàn,

Thông tin hồ sơ của nhà em như sau:

Priority Date: January 20, 2012

Notice Date: January 24, 2012

Diện visa F4.

Admin cho em hỏi đến giờ em vẫn chưa có số Case Number HCM nữa? em phải làm sao để biết có hay chưa số HCM vậy? Xin cám ơn.

This topic was modified 5 years ago by khahan

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: mcthai79

Xin chào Anh/Chị diễn đàn,

Thông tin hồ sơ của nhà em như sau:

Priority Date: January 20, 2012

Notice Date: January 24, 2012

Diện visa F4.

Admin cho em hỏi đến giờ em vẫn chưa có số Case Number HCM nữa? em phải làm sao để biết có hay chưa số HCM vậy? Xin cám ơn.

Chào mcthai79,

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received

On January 20, 2012, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1290163405, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by February 19, 2012, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Hồ sơ của gia đình bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS đang ở giai đoạn xem xét ban đầu, chưa được chấp thuận Approval Date, nên chưa có số hồ sơ Case Number HCM.

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

cám ơn Ad

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

thấy có người hồ sơ 2014 đã có Case Number HCM, còn hồ sơ em 2012 vẫn chưa có Case Number HCM, vậy làm sau để biết có hay chưa? xin Ad hướng dẫn dùm nha. thanks

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Thấy có người hồ sơ 2014 đã có Case Number HCM, còn hồ sơ em 2012 vẫn chưa có Case Number HCM, vậy làm sau để biết có hay chưa? xin Ad hướng dẫn dùm nha. thanks.

Hồ sơ của bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS chưa được xem xét chấp thuận Approval Date, nên chưa có Case Number HCM do NVC cấp.

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

cám ơn Ad

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

hi ad, cho mình hỏi hồ sơ của mình có được chấp thuận chưa?,  tình hình dịch bệnh, và ngừng xét hồ sơ thì có bị ảnh hưởng gì không?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

hi ad, cho mình hỏi hồ sơ của mình có được chấp thuận chưa?,  tình hình dịch bệnh, và ngừng xét hồ sơ thì có bị ảnh hưởng gì không?

Cũng vẫn những thông tin cũ, hồ sơ của bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS, đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date. Đó là tình hình chung nên bạn phải cố gắng chờ.

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

cám ơn Ad

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

chào Ad, cho mình hỏi hồ sơ mình có được approved chưa vậy? cảm ơn Ad. chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ hạnh phúc

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: @mcthai79

chào Ad, cho mình hỏi hồ sơ mình có được approved chưa vậy? cảm ơn Ad. chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ hạnh phúc

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received

On January 20, 2012, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1290163405, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you have any questions, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Hồ sơ gia đình bạn hiện tại vẫn còn ở USCIS chưa được chấp thuận Approval Date.

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

cảm ơn KhaHan, hồ sơ 11 năm rồi mà sao chưa thấy chấp thuận, vậy có vấn đề gì không vậy? có cách nào để mình tự hỏi UScis không vậy?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: @mcthai79

Cảm ơn khahan, hồ sơ 11 năm rồi mà sao chưa thấy chấp thuận, vậy có vấn đề gì không vậy? có cách nào để mình tự hỏi USCIS không vậy?

Bạn nói với người bảo lãnh điện thoại cho USCIS theo số này để hỏi tình trạng hồ sơ. Phone: 1-800-375-5283.

ReplyQuote
mcthai79
(@mcthai79)
Active Member
Topic starter  

cảm ơn Admin

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved