Notifications
Clear all

Hồ sơ F2A-WAC1790420215

erictruong96
(@erictruong96)
Topic starter  

Em xin chào anh chị.

Hồ sơ của em: WAC1790420215

Priority Date: August 07,2017.

Hiện giờ hồ sơ của em vẫn đang chờ được approval.

Xin cho em hỏi là từ ngày được approval bên USCIS và chuyển qua NVC để hoàn tất hồ sơ thì thời gian thường là bao lâu ạ?

Theo em theo dõi bên proccesing case ở USCIS, thì bây giờ hồ sơ được mở tới ngày 28 tháng 1 năm 2017, vậy nên nếu hồ của em được approval sẽ dự định vào ngày 15 tháng 8 năm 2019.

Lịch visa bulletin thì em ước tính là vào khoảng tháng 11 thì sẽ tới ngày ưu tiên của em. 

Em xin cảm ơn trước ạ!

This topic was modified 5 years ago by khahan

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: erictruong96

Em xin chào anh chị.

Hồ sơ của em: WAC1790420215

Priority Date: August 07,2017.

Hiện giờ hồ sơ của em vẫn đang chờ được approval.

Xin cho em hỏi là từ ngày được approval bên USCIS và chuyển qua NVC để hoàn tất hồ sơ thì thời gian thường là bao lâu ạ?

Theo em theo dõi bên proccesing case ở USCIS, thì bây giờ hồ sơ được mở tới ngày 28 tháng 1 năm 2017, vậy nên nếu hồ của em được approval sẽ dự định vào ngày 15 tháng 8 năm 2019.

Lịch visa bulletin thì em ước tính là vào khoảng tháng 11 thì sẽ tới ngày ưu tiên của em. 

Em xin cảm ơn trước ạ!

Chào erictruong96,

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received

On August 7, 2017, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1790420215, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by September 6, 2017, contact the USCIS Contact Center at www.uscis.gov/contactcenter. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Ngày 07/08/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-130 của bạn số biên nhận WAC1790420215, hồ sơ đang ở giai đoạn ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date, nên bạn phải cố gắng chờ thêm thời gian nữa.

ReplyQuote
erictruong96
(@erictruong96)
Topic starter  

Dạ em cảm ơn ạ

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: