Notifications
Clear all

Hồ sơ F2A-WAC1790294153

Nhutanh
(@nhutanh)
Active Member
Topic starter  

Chào các anh chị trong diễn đàn,
Hồ sơ của em đến nay đã gần 11 tháng rồi mà vẫn chưa được Approval Date.
Nhờ các anh chị trong diễn đàn có thể kiểm tra giúp hồ sơ của em đang tiến triển tới đâu rồi ạ.
Số Receipt Number:  WAC1790294153
Ngày ưu tiên: 17/04/2017.
Em cám ơn nhiều.

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: Nhutanh

Chào các anh chị trong diễn đàn,
Hồ sơ của em đến nay đã gần 11 tháng rồi mà vẫn chưa được Approval Date.
Nhờ các anh chị trong diễn đàn có thể kiểm tra giúp hồ sơ của em đang tiến triển tới đâu rồi ạ.
Số Receipt Number:  WAC1790294153
Ngày ưu tiên: 17/04/2017.
Em cám ơn nhiều.

Chào Nhutanh,

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received

On April 17, 2017, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number WAC1790294153, and sent you the receipt notice that describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you do not receive your receipt notice by May 17, 2017, please call Customer Service at 1-800-375-5283. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Ngày 17/04/2017, Sở Nhập tịch và Di trú Hoa Kỳ USCIS có nhận đơn Form I-130 của bạn số biên nhận WAC1790294153, hồ sơ đang ở giai đoạn xem xét ban đầu chưa được chấp thuận Approval Date.

Hồ sơ của bạn F2A nhưng là bảo lãnh vợ/chồng, hay Cha Mẹ bảo lãnh con dưới 21 tuổi vậy? Cần thông tin cho rõ hơn.

ReplyQuote
Nhutanh
(@nhutanh)
Active Member
Topic starter  

Em Cám ơn Anh Khahan

Hồ sơ của em là hồ sơ bảo lãnh vợ 

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em cám ơn anh khahan,

Hồ sơ của em là hồ sơ bảo lãnh vợ.

Hiện tại diện visa F2A đang xem xét đến trước ngày 22/03/2016, hồ sơ này của bạn có ngày ưu tiên 17/04/2017, còn ở USCIS đang chờ xem xét chấp thuận Approval Date, chưa tới lượt đáo hạn, nên bạn phải cố gắng chờ thêm thời gian nữa.

ReplyQuote
Nhutanh
(@nhutanh)
Active Member
Topic starter  

Dạ em cám ơn Anh Khahan nhiều

ReplyQuote
Nhutanh
(@nhutanh)
Active Member
Topic starter  

Chào các anh chị trong diễn đàn nhờ anh chị kiểm tra giúp Hồ sơ của em có ngày ưu tiên là 17/4/2017 đến nay hơn 18 tháng rồi mà vẫn chưa được chấp thuận, em phải chờ bao lâu nữa ạ? Và hiện tại hồ sơ đang được mở đến tháng mấy rồi ạ?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Chào các anh chị trong diễn đàn nhờ anh chị kiểm tra giúp Hồ sơ của em có ngày ưu tiên là 17/04/2017 đến nay hơn 18 tháng rồi mà vẫn chưa được chấp thuận, em phải chờ bao lâu nữa ạ? Và hiện tại hồ sơ đang được mở đến tháng mấy rồi ạ?

Bạn nói với người bảo lãnh điện thoại cho USCIS để hỏi tình trạng hồ sơ theo số này: 1-800-375-5283. 

ReplyQuote
Nhutanh
(@nhutanh)
Active Member
Topic starter  

Dạ em cám ơn anh Khahan nhiều

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved