Notifications
Clear all

Hồ sơ F2B-HCM2013817061*

Page 5 / 5

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: ledieuhien

Dạ . Vậy hồ sơ em bị sai gì vậy ạ? Mong Việt di trú giúp em với. 

Bạn nói với người bảo lãnh gọi điện thoại cho NVC để biết tình trạng hồ sơ của mình.

Điện thoại: 603-334-0700.

ReplyQuote
ledieuhien
(@ledieuhien)
Eminent Member
Topic starter  

Dạ em cảm ơ

ReplyQuote
ledieuhien
(@ledieuhien)
Eminent Member
Topic starter  

Chào Việt di trú. Hiện tại em vẫn chưa có thẻ xanh. Em đã đăng ký hai lần nhưng điều bị sai sót, nếu em muốn sữa nội dung trên form I- 90 thì em phải sửa làm sao ạ?. Vì em chọn chưa bao giờ nhận green card, đáng lẻ em phải chọn là bị thất lạc. Em mong việt di trú giúp đỡ em . Để em có được thẻ xanh. Em lo lắng quá. Cảm ơn ạ. 

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Chào Việt di trú. Hiện tại em vẫn chưa có thẻ xanh. Em đã đăng ký hai lần nhưng điều bị sai sót, nếu em muốn sữa nội dung trên form I- 90 thì em phải sửa làm sao ạ?. Vì em chọn chưa bao giờ nhận green card, đáng lẻ em phải chọn là bị thất lạc. Em mong việt di trú giúp đỡ em . Để em có được thẻ xanh. Em lo lắng quá. Cảm ơn ạ. 

Bạn xem hướng dẫn ở đây:

http://vietditru.org/diendan/huong-dan-can-thiet/dia-chi-can-lien-he-khi-chua-nhan-duoc-the-xanh/#post-3764

ReplyQuote
ledieuhien
(@ledieuhien)
Eminent Member
Topic starter  

Em chào Việt di Trú, hiện em chưa có thẻ xanh, đợt truớc em điền form I 90 UCIS không chấp nhận vì em sai trường hợp. Bây giờ em làm lại form mới I 90, nhưng bằng tài khoản mới chứ không phải tài khoản cũ ( em đăng Kí bằng tài khoản online ). Em đã đóng tiền phí. Em sợ không biết mình làm vậy có đuợc không. Em lo lắng mình lại làm sai lần nữa. Mong anh chị giúp em xem trường hợp của em làm vậy có sao không ạ. Em cảm ơn ạ. 

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em chào Việt di Trú, hiện em chưa có thẻ xanh, đợt trước em điền form I-90 USCIS không chấp nhận vì em sai trường hợp. Bây giờ em làm lại form mới I-90, nhưng bằng tài khoản mới chứ không phải tài khoản cũ (em đăng Kí bằng tài khoản online). Em đã đóng tiền phí. Em sợ không biết mình làm vậy có được không. Em lo lắng mình lại làm sai lần nữa. Mong anh chị giúp em xem trường hợp của em làm vậy có sao không ạ. Em cảm ơn ạ. 

Bạn chờ kết quả trả lời từ USCIS xem như thế nào?

ReplyQuote
Page 5 / 5

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: