Notifications
Clear all

Hồ sö IR5 - IOE9400767353

kimlee
(@kimlee)
Topic starter  

Em xin chào BQT và ACE diễn đàn!Em nộp đon  bảo lảnh cho mẹ em! Em phải làm gì tiếo Theo!Em xin cám on!

khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Posted by: kimlee

Em xin chào BQT và ACE diễn đàn! Em nộp đon  bảo lãnh cho mẹ em! Em phải làm gì tiếp theo! Em xin cám ơn!

Chào kimlee,

Bạn cần kiểm tra số biên nhận Receipt Number IOE9400767353 chưa đúng? Vì tôi check kiểm tra hồ sơ cho bạn đã bị báo lỗi.

ReplyQuote
kimlee
(@kimlee)
Topic starter  

Em xin lỗi!IOE 9400737653 ! Xin  giúp  dùm em!

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em xin lỗi! IOE 9400737653 ! Xin  giúp  dùm em!

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Received and A Receipt Notice Was Emailed.

On January 9, 2020, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number IOE9400737653, and mailed you a receipt notice. It is being processed at our E-Filed Case Processing Section location. The notice describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Nội dung trên thông báo như sau:

Trường hợp đã được nhận và một thông báo nhận đã được gửi qua email.

Vào ngày 9 tháng 1 năm 2020, chúng tôi đã nhận được Mẫu đơn I-130, Đơn thỉnh nguyện cho người nước ngoài, Số biên nhận IOE9400737653 của bạn, và gửi cho bạn một thông báo nhận. Nó đang được xử lý tại vị trí Phần Xử lý Trường hợp E-Filed của chúng tôi. Thông báo mô tả cách chúng tôi sẽ xử lý trường hợp của bạn. Hãy làm theo các hướng dẫn trong thông báo. Nếu bạn di chuyển, hãy truy cập www.uscis.gov/addresschange để cung cấp cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.

ReplyQuote
kimlee
(@kimlee)
Topic starter  

Cám on Khahan!bây  gio mình chờ đợi có cần chuân bị giây tờ  gì ko?

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Cám on khahan!bây  giờ mình chờ đợi có cần chuẩn bị giấy tờ  gì không?

Không cần mà chờ khi nào hồ sơ được USCIS xem xét chấp thuận Approval Date, rồi mới thực hiện các bước kế tiếp.

ReplyQuote
kimlee
(@kimlee)
Topic starter  

Em xin lỗi! Em Không Tìm ra topic lúc đầu.Hồ sơ mẹ em từ lúc có receipt đã được 5 tháng, nếu 6 tháng em có thể e-mail cho ai để hỏi về hồ sơ,cám ơn Anh Chị Cô Chú rất nhiều! Chúc Anh Chị Cô Chú đưọc nhiều sức khoẻ

ReplyQuote
khahan
(@khahan)
Noble Member Admin

Em xin lỗi! Em không tìm ra topic lúc đầu. Hồ sơ mẹ em từ lúc có receipt đã được 5 tháng, nếu 6 tháng em có thể email cho ai để hỏi về hồ sơ, cám ơn Anh Chị Cô Chú rất nhiều! Chúc Anh Chị Cô Chú được nhiều sức khỏe.

Kết quả check hồ sơ của bạn.

Case Was Rececived and A Re ceipt Notice Was Emailed.

On January 9, 2020, we received your Form I-130, Petition for Alien Relative, Receipt Number IOE9400737653, and mailed you a receipt notice. The notice describes how we will process your case. Please follow the instructions in the notice. If you move, go to www.uscis.gov/addresschange to give us your new mailing address.

Nội dung trên thông báo như sau:

Trường hợp đã nhận được và Thông báo nhận đã được gửi qua email.

Vào ngày 9 tháng 1 năm 2020, chúng tôi đã nhận được Mẫu đơn I-130, Đơn xin nhận người nước ngoài, Số biên nhận IOE9400737653 và gửi cho bạn một thông báo nhận. Thông báo mô tả cách chúng tôi sẽ xử lý trường hợp của bạn. Hãy làm theo các hướng dẫn trong thông báo. Nếu bạn di chuyển, hãy truy cập www.uscis.gov/addresschange để cung cấp cho chúng tôi địa chỉ gửi thư mới của bạn.

ReplyQuote

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: