Notifications
Clear all

Hồ sơ F3-HCM2010694034*

Page 2 / 2

vofamily6
(@vofamily6)
Active Member
Topic starter  

Cô Chú ơi đi phỏng vấn phải đem theo tiền để đóng tiền thẻ xanh cùng ngày luôn phải không ? Xin Cô Chú cho gia đình cháu biết thêm thông tin cách thức đóng tiền làm thẻ xanh . Cháu xin cảm ơn .

ReplyQuote
khaihuy
(@khaihuy)
Eminent Member Admin

Posted by: vofamily6

Cô Chú ơi đi phỏng vấn phải đem theo tiền để đóng tiền thẻ xanh cùng ngày luôn phải không? Xin Cô Chú cho gia đình cháu biết thêm thông tin cách thức đóng tiền làm thẻ xanh. Cháu xin cảm ơn.

Khi nào gia đình của bạn phỏng vấn thành công được cấp visa, thì mới bắt đầu tiến hành thủ tục đóng tiền lệ phí nhập cư để được cấp Thẻ xanh, $220/1 người.

Bạn xem hướng dẫn ở đây:

http://vietditru.org/forum/huongdancanthiet/huong-dan-tra-phi-nhap-cu-immigrant-fee-220-de-cap-the-xanh

ReplyQuote
vofamily6
(@vofamily6)
Active Member
Topic starter  

Cô chú ơi xin cho cháu hỏi ngày phỏng vấn của gia đình cháu sắp tới rồi nếu như cháu không kịp nộp hồ sơ khám sức khỏe của cháu (CSPA)cùng ngày phỏng vấn thì Ba Mẹ và em của cháu có được cấp Viisa luôn hay phải chờ bổ túc giấy tờ của cháu xong mới làm được cho cả gia đình ? 

Xin cảm ơn Cô Chú

ReplyQuote
khaihuy
(@khaihuy)
Eminent Member Admin

Cô chú ơi xin cho cháu hỏi ngày phỏng vấn của gia đình cháu sắp tới rồi nếu như cháu không kịp nộp hồ sơ khám sức khỏe của cháu (CSPA) cùng ngày phỏng vấn, thì Ba Mẹ và em của cháu có được cấp visa luôn hay phải chờ bổ túc giấy tờ của cháu xong mới làm được cho cả gia đình? 

Xin cảm ơn Cô Chú.

Trường hợp hồ sơ của gia đình bạn, vì có khiếu nại tuổi CSPA, nên còn tùy thuộc vào việc xem xét của LSQ, thì mới được cấp visa.

ReplyQuote
vofamily6
(@vofamily6)
Active Member
Topic starter  

Gia đình cháu đã phỏng vấn xong , Ba Mẹ và Em của cháu đã được cấp visa , riêng cháu thì thứ sáu này sẽ bổ túc giấy khám sức khoẽ . Gia đình cháu xin cảm ơn Cô Chú và các Anh Chị trong Ban Quản Trị rất nhiều .

ReplyQuote
khaihuy
(@khaihuy)
Eminent Member Admin

Gia đình cháu đã phỏng vấn xong, Ba Mẹ và Em của cháu đã được cấp visa, riêng cháu thì thứ sáu này sẽ bổ túc giấy khám sức khỏe. Gia đình cháu xin cảm ơn Cô Chú và các Anh Chị trong Ban Quản Trị rất nhiều .

Chúc mừng gia đình bạn đã phỏng vấn thành công được cấp visa, cũng như bạn sắp tới khiếu nại tuổi CSPA được LSQ xem xét chấp thuận.

ReplyQuote
Page 2 / 2

Leave a reply

Author Name

Author Email

Title *

Preview 0 Revisions Saved
Share: