You must be logged in to post Login
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

Hồ sơ K1-HCM2017621028

No Tags
UserPost

1:26 am
July 4, 2017

HienHanh.3110

Member

posts 3

Dạ e xin chào a, c…
E chuẩn bị đi phỏng vấn diện K1, toàn bộ hồ sơ Ox e chuẩn bị và e cũng hông rành lắm về mấy hồ sơ này.
Khi e coi lại hồ sơ Phỏng Vấn trên mạng
thì e thấy có bạn nói đến tờ Lý Lịch Tư Pháp số 2.
E cứ thắc mắc nó là cái gì?? Lý Lịch Tư Pháp có giống Đơn Xin Xác Nhận Hạnh Kiểm ko? Nếu minh thiếu Lý Lịch Tư Pháp đó thì khi mình phỏng vấn nó có ảnh hưởng gì ko??
Xin a/c giải thích dùm e. E xin cảm ơn nhìu nhìu lắm lắm luôn

9:38 am
July 4, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

HienHanh.3110 said:

Dạ em xin chào Anh/Chị,
Em chuẩn bị đi phỏng vấn diện K1, toàn bộ hồ sơ Ox em chuẩn bị và em cũng không rành lắm về mấy hồ sơ này.
Khi em coi lại hồ sơ phỏng vấn trên mạng thì em thấy có bạn nói đến tờ Lý lịch Tư pháp số 2.
Em cứ thắc mắc nó là cái gì? Lý lịch Tư pháp có giống Đơn xin xác nhận hạnh kiểm không? Nếu mình thiếu Lý lịch Tư pháp đó thì khi mình phỏng vấn nó có ảnh hưởng gì không?
Xin Anh/Chị giải thích dùm em. Em xin cảm ơn nhiều lắm lắm luôn.

Chào HienHanh.3110,

Bạn cần cung cấp thêm thông tin hồ sơ của mình. Rồi sẽ được giúp.

Số hồ sơ Case Number HCM (do NVC cấp).

P/s: Tôi đã di chuyển bài viết của về đúng chuyên mục diện K1. Bạn cần lưu ý điều này, khi post bài tránh không được viết tắt.

3:07 am
July 5, 2017

HienHanh.3110

Member

posts 3

dạ, số hồ sơ của e là: HCM2017621028. xin hướng dẫn dùm e, e xin cảm ơn a/c.

2:11 pm
July 5, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

HienHanh.3110 said:

Dạ, số hồ sơ của em là: HCM2017621028. Xin hướng dẫn dùm em, em xin cảm ơn anh/chị.

Bạn xem hướng dẫn ở đây:

Phiếu Lý lịch Tư pháp là gì?

Tất cả các thành viên di trú từ 16 tuổi trở lên đều kê khai Lý lịch Tư pháp số 2, giấy này có thời hạn 1 năm kể từ ngày ký.

Trường hợp hồ sơ của bạn nếu trong ngày phỏng vấn không có Lý lịch Tư pháp số 2, thì hồ sơ sẽ phải nhận giấy xanh để bổ túc, sẽ kéo dài thời gian xem xét, ảnh hưởng đến việc cấp visa. 

Việc bạn muốn hỏi về cách sắp xếp hồ sơ phỏng vấn diện K1, có thắc mắc gì thì cứ đặt câu hỏi ở đây. Rồi sẽ được giúp.

Bài post của bạn ở topic này, sẽ được xóa.

Sắp xếp hồ sơ phỏng vấn visa K1-Hôn Phu/Hôn Thê

No Tags

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online: Shanasap, MonrealElund
13 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7663 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 7502 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: DimonCem, adna, SandraGog, Hydrasap, Charleshew, Williamsluse, RobertCoith, sanhthach, JosephPaf, DMobrazMaF, ThomasErack, Raphaelmug, Patrickheari, Edwardfremo, JamesTruts, Rickyfam, Albertfes, DennisVeirm, LesterMurce, Dennispet, Robertsoath, BobbyBix, IrinaexaDs, ReubenLon, EdwardMax, MichealEsoro, KillbillKiz, Tomastex, GerardMit, JasonRep, Josephtrene, Richardfiele, Ralphexito, vy ta, Edwardshady, Bonnysap, NathanZob, Normanignof, KennethBiasy, Jimmyslate, AirloP, Davidquino, RolandoToupe, dkthanhbla, AhuloP, AholoP, DiemKhue Tran, AheloP, AhaloP, AguloP, CraigCat, AgrloP, AgiloP, Michaelsteer, Danielcek, AgaloP, MarilynVed, MiguelBrugs, Phillippham12512, JohnnieNek