You must be logged in to post Login
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

Hồ sơ K1-HCM2017568008

UserPost

3:13 pm
March 22, 2017

quiinng1405

posts 2

Xin chào BQT Diễn đàn!
Cho em hỏi hồ sơ em diện k1 đã book xong lịch phỏng vấn rồi! Em kiểm tra case đã updated lần 2 rồi, em cũng đã inquiry cho lãnh sự quán 2 lần mà họ không trả lời , tuần sau em đi khám sức khoẻ mà không có thư báo case em khônh đi ksk được! Em biết là kg nên chờ pkt3, em chỉ cần email họ gửi thôi. Vậy em có nên inquiry vho họ thêm lần nữa không ạ?
Em cám ơn!

4:52 pm
March 22, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

quiinng1405 said:

Xin chào BQT Diễn đàn!
Cho em hỏi hồ sơ em diện K1 đã book xong lịch phỏng vấn rồi! Em kiểm tra Case đã updated lần 2 rồi, em cũng đã inquiry cho Lãnh sự quán 2 lần mà họ không trả lời, tuần sau em đi khám sức khỏe mà không có thư báo Case em không đi khám sức khỏe được! Em biết là không nên chờ PKT3, em chỉ cần email họ gửi thôi. Vậy em có nên inquiry cho họ thêm lần nữa không ạ?
Em cám ơn!

Chào quiinng1405,

Bạn xem hướng dẫn ở đây:

Tiến trình thực hiện của hồ sơ diện Hôn phu/thê K1 hay K3

5:21 pm
March 22, 2017

quiinng1405

posts 2

Dạ em đã làm đúng hết tiến trình như link hướng dẫn nêu trên rồi ạ! Cái em thắc măc ở đây là em đã inquiry cho lsq 2 lần để xin email p3 cho em đi khám sức khơẻ nhưng mà bên lsq vẫn chưa hồi âm! Em không biết có nên yêu cầu thêm lần nữa không vì em lo có 1 vấn đề mà inquiry 3 lần! Nhubgw thứ hai tuân sau em vó lịch đi khám sức khoẻ rồi nên không biết làm sao cả!

8:34 pm
March 22, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

quiinng1405 said:

Dạ em đã làm đúng hết tiến trình như link hướng dẫn nêu trên rồi ạ! Cái em thắc măc ở đây là em đã inquiry cho LSQ 2 lần để xin email p3 cho em đi khám sức khỏe nhưng mà bên LSQ vẫn chưa hồi âm! Em không biết có nên yêu cầu thêm lần nữa không vì em lo có 1 vấn đề mà inquiry 3 lần! Nhưng thứ hai tuần sau em có lịch đi khám sức khỏe rồi nên không biết làm sao cả!

Cách nhanh nhất là bạn nên gọi điện trực tiếp cho LSQ Hoa Kỳ tại TP.HCM để hỏi.

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online: Shanasap, MonrealElund
15 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7663 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 7508 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: DimonCem, adna, SandraGog, Hydrasap, Charleshew, Williamsluse, RobertCoith, sanhthach, JosephPaf, DMobrazMaF, ThomasErack, Raphaelmug, Patrickheari, Edwardfremo, JamesTruts, Rickyfam, Albertfes, DennisVeirm, LesterMurce, Dennispet, Robertsoath, BobbyBix, IrinaexaDs, ReubenLon, EdwardMax, MichealEsoro, KillbillKiz, Tomastex, GerardMit, JasonRep, Josephtrene, Richardfiele, Ralphexito, vy ta, Edwardshady, Bonnysap, NathanZob, Normanignof, KennethBiasy, Jimmyslate, AirloP, Davidquino, RolandoToupe, dkthanhbla, AhuloP, AholoP, DiemKhue Tran, AheloP, AhaloP, AguloP, CraigCat, AgrloP, AgiloP, Michaelsteer, Danielcek, AgaloP, MarilynVed, MiguelBrugs, Phillippham12512, JohnnieNek