You must be logged in to post Login
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

Hồ sơ F4-HCM2009821133*

UserPost

3:47 pm
September 25, 2017

datthanhvu

posts 1

Kính chào Ad và ace trong diễn đàn

Hồ sơ mình có Pd: 13/11/2006

Lúc làm hso mình độc thân, mình đã update cho NVC thông tin thay đổi cá nhân rồi. Vậy Ad và ace trong diễn đàn cho mình hỏi:

Dự đoán hso của mình khi nào được mở?

Việc tiếp theo mình sẽ làm gì?

Xin cám ơn Ad và ace trong diễn đàn

5:02 pm
September 25, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

datthanhvu said:

Kính chào Ad và ace trong diễn đàn

Hồ sơ mình có Pd: 13/11/2006.

Lúc làm hồ sơ mình độc thân, mình đã update cho NVC thông tin thay đổi cá nhân rồi. Vậy Ad và ace trong diễn đàn cho mình hỏi:

Dự đoán hồ sơ của mình khi nào được mở?

Việc tiếp theo mình sẽ làm gì?

Xin cám ơn Ad và ace trong diễn đàn.

Chào datthanhvu,

Hiện tại diện visa F4 đang xem xét đến trước ngày 08/05/2004, hồ sơ này có ngày ưu tiên 13/11/2006. Theo dự đoán phải còn chờ khoảng 2 năm rưỡi nữa mới đến lượt đáo hạn. Tuy nhiên còn tùy thuộc vào diễn biến lịch visa hàng tháng tăng nhanh hay chậm nữa. Khi lịch vượt qua ngày đáo hạn ưu tiên NVC sẽ thông báo, và tiến hành mở hồ sơ cho gia đình bạn.

P/s: Khi post bài bạn cần lưu ý, không được viết tắt.

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online:
28 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7666 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 4535 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: JohnSumMaill, Blancabar, lethanhnam475, Huong Quang, AileenDip, Dorothyimput, BANANA, thechienpham, sophia.nguyen, Berniehardy, Lai Quyen, nguyendungseapool, MatthewRaw, NGUYEN HOANG SANG, hongcam, domovluxuryhotel, Hiep Ly, AlinaWewaw, haikhoanguyen, piterres, JamesJem, Tran Trung Dung, NancyWharf, BURGERhem, DAVIDcaumb, Billiepeefe, trankhoi, Tony Nguyen, MaiKhanhLy, tanpham2104, Phan Man Gia, Francisnar, lenhan, RJMilan, HowardnoT, conlansonvietnhat, vuongho, kuben, HoangPhuoc, Bobbyhubre, BruceSlady, DerekInfum, mtnt2019, thaothao, Gam Nguyen, thanhmai2501, duythucnguyen, dannyhoang9, maile1979, Olymptrade.broker, Davidcok, Kevinkib, homyhanh, milou, Danielsak, tienduc, Mariomow, maile1111, Matthewcycle, sonthanh69@gmail.com