Current User: Guest Login Members
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

No Tags
UserPost

1:34 pm
November 20, 2016

vulam160888

posts 2

Xin chào!

Hồ sơ nhà mình là WAC0510252408 đã approved năm 2010. PD 05/02/2005, hiện tại theo lịch visa thì đã tới ngày đáo hạn. Mình muốn viết bài này để chia sẻ cho những bạn đang trong trường hợp như mình.

Bà nội mình bảo lãnh cho Ba mình nhưng mới vừa qua đời năm ngoái, nên theo luật thì hồ sơ nhà mình bị cancel. Tháng 6 vừa rồi mình có nhờ Luật sư nộp đơn xin luật nhân đạo. Mới cách đây một tuần thì mình biết kết quả là USCIS đã chấp nhận lá thư xin mở lại hồ sơ của nhà mình. Các bạn có thể check case của mình trên trang USCIS để xem status như thế nào. Hiện tại mình đang đợi giấy báo chính thức của USCIS and nộp phí visa và tiếp tục những bước còn lại như bình thường.

Nếu các bạn có câu hỏi nào về trường hợp như mình thì xin chia sẻ. Mình giúp trả lời được gì thì trả lời.

10:16 am
January 13, 2017

NguyenKhang

posts 1

Chào bạn,

Cám ơn bạn đã chia sẽ. Bạn có thể cho mình xin số điện thoại & personal email được không? Mình cũng đang trong tình trạng giống case của gia đình bạn. Thanks.

4:28 pm
July 7, 2017

vulam160888

posts 2

Có gì thì email mình vulam160888@hotmail.com

No Tags
Reply to Post

Reply to Topic:
Hồ sơ F3-WAC0510252408

Guest Name (Required):

Guest Email (Required):

NOTE: New Posts are subject to administrator approval before being displayed

Smileys
Confused Cool Cry Embarassed Frown Kiss Laugh Smile Surprised Wink Yell
Post New Reply

Guest URL (required)

Math Required!
What is the sum of:
7 + 7

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online:
35 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7666 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 4535 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: JohnSumMaill, Blancabar, lethanhnam475, Huong Quang, AileenDip, Dorothyimput, BANANA, thechienpham, sophia.nguyen, Berniehardy, Lai Quyen, nguyendungseapool, MatthewRaw, NGUYEN HOANG SANG, hongcam, domovluxuryhotel, Hiep Ly, AlinaWewaw, haikhoanguyen, piterres, JamesJem, Tran Trung Dung, NancyWharf, BURGERhem, DAVIDcaumb, Billiepeefe, trankhoi, Tony Nguyen, MaiKhanhLy, tanpham2104, Phan Man Gia, Francisnar, lenhan, RJMilan, HowardnoT, conlansonvietnhat, vuongho, kuben, HoangPhuoc, Bobbyhubre, BruceSlady, DerekInfum, mtnt2019, thaothao, Gam Nguyen, thanhmai2501, duythucnguyen, dannyhoang9, maile1979, Olymptrade.broker, Davidcok, Kevinkib, homyhanh, milou, Danielsak, tienduc, Mariomow, maile1111, Matthewcycle, sonthanh69@gmail.com