Current User: Guest Login Members
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

No Tags
UserPost

9:05 pm
July 21, 2016

Chungha73

posts 2

Dạ a Chị cho e hỏi vì e trên 21 tuổi rồi mà nhà e đã đến hạn, nhưng luật sư tại Mỹ bảo phải đợi lịch visa đến thì mới nộp tiền cho cả nhà e. Nhưng khi e đi hỏi luật sư tại VN thì ngta bảo phải đóng cho những nguờ có trong list interview trc. Cho e hỏi vậy có phải ko ạ?
Case Number: HCM2010515036
Petitioner's Name: VU, FRANCIS XAVIER
Principal Applicant's Name: VU,KIM THOA THI
Preference Category: F3
Your Priority Date: 21Dec2004
Mong A Chị e giúp đỡ. E năm nay 25tuoi và ngày tháng năm sinh 25/04/1991
E xin cảm ơn a chị

10:29 pm
July 21, 2016

khahan

khahan
Admin

posts 11748

Chungha73 said:

Dạ Anh Chị cho em hỏi vì em trên 21 tuổi rồi mà nhà em đã đến hạn, nhưng Luật sư tại Mỹ bảo phải đợi lịch visa đến thì mới nộp tiền cho cả nhà em. Nhưng khi em đi hỏi luật sư tại VN thì người ta bảo phải đóng cho những người có trong list interview trước. Cho em hỏi vậy có phải không ạ?
Case Number: HCM2010515036
Petitioner's Name: VU, FRANCIS XAVIER
Principal Applicant's Name: VU,KIM THOA THI
Preference Category: F3
Your Priority Date: 21Dec2004
Mong Anh Chị em giúp đỡ. Em năm nay 25 tuổi và ngày tháng năm sinh 25/04/1991.
Em xin cảm ơn anh chị.

Chào Chungha73,

Những ai có tên trong danh sách mà NVC thông báo thì cần phải đóng tiền lệ phí visa trước. Còn trường hợp của bạn khi nào khiếu nại thành công tuổi CSPA, thì NVC mới giải quyết cho đóng tiền visa bổ sung sau.

1:59 pm
July 22, 2016

Chungha73

posts 2

Vì cậu e lo luật sư tại Mỹ thì ngta ko cho đóng ngta bảo đợi đến gần ngày rồi đóng luôn một lần vậy là đúng hay sai ạ?
E xin cảm ơn

2:31 pm
July 22, 2016

khahan

khahan
Admin

posts 11748

Chungha73 said:

Vì cậu em lo Luật sư tại Mỹ thì người ta không cho đóng người ta bảo đợi đến gần ngày rồi đóng luôn một lần vậy là đúng hay sai ạ?
Em xin cảm ơn.

Nếu có khiếu nại tuổi CSPA thì không thể đóng chung một lượt được. Nhưng thôi nếu hồ sơ bạn đã có giao cho lo Luật sư rồi, thì để cho họ theo dõi và thực hiện vậy.

No Tags
Reply to Post

Reply to Topic:
Hồ sơ F3-HCM2010515036

Guest Name (Required):

Guest Email (Required):

NOTE: New Posts are subject to administrator approval before being displayed

Smileys
Confused Cool Cry Embarassed Frown Kiss Laugh Smile Surprised Wink Yell
Post New Reply

Guest URL (required)

Math Required!
What is the sum of:
6 + 7

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online:
28 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7666 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 4776 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: deutschland, yamithanh, StiveAmbut, MyDoors2018, betterlife, Cecilneode, CharlesHaire, otasvn@gmail.com, Sylviacot, PamelaErota, USI_ae, JoyceGelry, trinhson12, Jaimeidork, quangman089, MergadloP, khoa0211, Dusko guh, BettyErest, KarenimpuB, Vickisep, Joannforne, Paulinehix, duytran, dac phuc nguyen, CynthiaTat, BethanyMug, GuitarzanerWhosy, ngthaihien, thanhthuy02, HilaasuIaa, TRANVANPHUONG, Anh Anh, HUNGHA, phongluu, anhcsg, dongoca22019, Kathrynvedly, Barbaraabsot, Evelynoveks, NancyNet, Mylottohurl, Leonardken, SuperSlotsWewaw, JohnSumMaill, Blancabar, lethanhnam475, Huong Quang, AileenDip, Dorothyimput, BANANA, thechienpham, sophia.nguyen, Berniehardy, Lai Quyen, nguyendungseapool, MatthewRaw, NGUYEN HOANG SANG, hongcam, domovluxuryhotel