Current User: Guest Login Members
Search Forums:

Minimum search word length is 4 characters – Maximum search word length is 84 characters
Wildcard Usage:
*  matches any number of characters    %  matches exactly one character

No Tags
UserPost

10:06 pm
October 16, 2017

ledieuhien

Member

posts 3

chào anh chị, em tên hiền, hồ sơ của em đã có số HCM , nay em ko biết hồ sơ của em ra sao rồi. mong anh chị giúp đỡ xem xét dùm hồ sơ của em

hồ sơ diện F2B , Số HCM 2013817061, Người bảo lãnh là ba ruột, ngày ba em nộp hồ sơ cho em là 29/04/2013.

mong anh chị xem xét dùm em. cảm ơn anh chị

CryCry

10:34 pm
October 16, 2017

khahan

khahan
Admin

posts 11748

ledieuhien said:

Chào anh chị, em tên Hiền, hồ sơ của em đã có số HCM, nay em không biết hồ sơ của em ra sao rồi. Mong anh chị giúp đỡ xem xét dùm hồ sơ của em.

Hồ sơ diện F2B, số HCM2013817061. Người bảo lãnh là ba ruột, ngày ba em nộp hồ sơ cho em là 29/04/2013.

Mong anh chị xem xét dùm em. Cảm ơn anh chị.

Chào ledieuhien,

Hồ sơ bạn hiện tại vẫn còn ở Trung tâm Chiếu khán Quốc gia NVC.

Hiện nay diện visa F2B đang xem xét đến trước ngày 15/11/2010, hồ sơ này có ngày ưu tiên 29/04/2013. Theo dự đoán phải chờ khoảng 2 năm rưỡi nữa, mới đến lượt đáo hạn được xem xét giải quyết. Tuy nhiên còn tùy thuộc vào diễn biến lịch visa hàng tháng tăng nhanh hay chậm nữa. Khi lịch vượt qua ngày đáo hạn ưu tiên NVC sẽ thông báo, và tiến hành mở hồ sơ cho bạn. Hiện tại bạn không cần phải làm gì cả, mà chờ khi nào hồ sơ đến lượt được NVC thông báo mở, thì post thông tin lên đây, tôi sẽ tư vấn, hướng dẫn trong thời gian tới bạn cần phải thực hiện những gì cho hồ sơ di trú của mình.

8:25 pm
October 25, 2017

ledieuhien

Member

posts 3

em cảm ơn anh chị nhiều

No Tags
Reply to Post

Reply to Topic:
Hồ sơ F2B-HCM2013817061*

Guest Name (Required):

Guest Email (Required):

NOTE: New Posts are subject to administrator approval before being displayed

Smileys
Confused Cool Cry Embarassed Frown Kiss Laugh Smile Surprised Wink Yell
Post New Reply

Guest URL (required)

Math Required!
What is the sum of:
7 + 10

About the Việt Di Trú Forum

Forum Timezone: UTC 8

Most Users Ever Online: 403

Currently Online:
28 Guests

Currently Browsing this Topic:
1 Guest

Membership:

There are 7666 Members
There have been 276 Guests

There are 2 Admins
There are 6044 Moderators

Top Posters:

nhqvietnam – 102
porton – 101
kimha2311 – 81
Quynhdoan1180 – 77
pquynh92 – 73
pramy – 69

Recent New Members: bef, Pharmaciesmeany, Enlignevept, hieubao1998, WilliamGreda, tuansigma, ScottEncox, Veragrice, Kix, sergeyagrisy, haotran0201, alibaba80, AsaresSeer, SDaresSeer, KennethHoaby, AngelBom, Paydaycreap, RobertInofs, DennisGon, khanhlinhhh, PassBarneexia, MariaSheEf, Zacharyrog, Nicexedari, Hahatone_Rus, Rebeccacum, Instafollowfast.com, Thomashauby, Hoang Chinh, RandalDob, Michaelgrild, Autopositiv-roott, Arthursag, RamonFoole, LatiaDub, Henrytix, doannn27, stylemotorbikes, Lauranus, lethihongngoc762@gmail.com, ScottHak, RubenKnisy, OlegFut, minhb1, Baoson, CalvinFub, YuliaDub, Petergah, ngocthuypham, Esthergog, Thienkim0105, WAC07, ngoclantran, Isabelle88Diafe, Vo Quoc Tuan, vannguyen1994, Mariusdof, xiangxiang, thaocuong, Donaldbrure